ขายถูก ที่ดิน 1 ไร่กว่า ใกล้ ม.แม่โจ้ (ID: LSMR10190A)

  分区 - 区 - 省 -

价格 2,637,000 泰铢

每平方哇价格 4,500 泰铢

出售

 房产面积 586 平方哇

ขายถูก ที่ดิน 1 ไร่กว่า ใกล้ ม.แม่โจ้
ทำเลเหมืองแก้ว แม่ริม เนื้อที่ 1 - 1 - 68 ตรว [ 568 ตรว

- ติดถนน 2 ด้าน
- สามารถพัฒนาทำกำไรต่อได้
- ห่างจาก ม.แม่โจ้ 3.6 กม.
- รพ.สันทราย 3 กม.

******ขายเพียง 2,637,000 บาท*******
- โอนคนละครึ่ง

-----------------------------------------------------------------------------------
บริษัท คูเมือง พร็อพเพอร์ตี้ส์ จำกัด
Kumuang Properties Co.,Ltd. -
Website: https://kumuangproperties.com/

Line ID: @kumuang
Click: https://lin.ee/aZt6O7r

Contact / Contact:
Call + Line + WhatsApp:
093-0429054,094-714-5355,062-5465828

Facebook Page:
For Sale: https://www.facebook.com/kumuangproperties/

For Rent: https://www.facebook.com/rent.kumuangproperties.chiangmai/

Youtube: https://www.youtube.com/@kumuangproperties

บริการรับฝากขาย บ้าน ที่ดิน คอนโด อสังหาริมทรัพย์ทั่วจังหวัดเชียงใหม่
กรุณาทำการนัดล่วงหน้า 1 วัน
**Please make an arrangement at least 1 day in advance*

出售

ขายที่ดินตารางวาละ 9,500 ฿ บ้านหนองเขียว ต.เหมืองแก้วแม่ริม เชียงใหม่

9,500฿
 LSMR1784
0
0
0

出售

ขายที่ดิน 20 ไร่ เชียงใหม่แม่ริมเหมืองแก้ว ขายที่โฉนด เห็นวิวดอยสวย อ.แม่ริม

63,200,000฿
 LSMR3505
1
1
1

出售

ขายที่ดินแปลงงาม 927 ตารางวา ที่ ต.เหมืองแก้ว อ.แม่ริม เชียงใหม่ ติดแม่น้ำปิง ไม่ต้องถม อยู่ในชุมชน เดินทางเข้าออกสะดวก มีต้นไม้ใหญ่ร่มรื่น

26,000,000฿
 LSMR3906
1
1
1

出售

ที่ดินแปลงสวยพร้อมสร้างบ้าน ปรับถมแล้ว 7 แปลง ตำบลเหมืองแก้ว อ.แม่ริม จ.เชียงใหม่