ขายที่ดินแปลงสวย ทำเลศักยภาพในย่านแม่เหียะ เชียงใหม่ เหมาะสำหรับการพัฒนาที่อยู่อาศัยหรือการลงทุนในอนาคต (ID: LSMC10494D)

  分区 - 区 - 省 -

价格 11,500,000 泰铢

每平方哇价格 21,217 泰铢

出售

ขายที่ดินแปลงสวย ทำเลศักยภาพในย่านแม่เหียะ เชียงใหม่ เหมาะสำหรับการพัฒนาที่อยู่อาศัยหรือการลงทุนในอนาคต

ที่ดินขนาด 2,168 ตารางเมตร (542 ตารางวา)
ตั้งอยู่ในโครงการไชยเรืองศรี 2/6
สภาพแวดล้อมดี เดินทางสะดวก

ทำเลใกล้เมืองเชียงใหม่ รายล้อมด้วยแหล่งอำนวยความสะดวก เหมาะทั้งสร้างบ้านพักอาศัยหรือโครงการพัฒนา
ราคาขาย 11,500,000 บาท

------------------------------------------------------------------------------------

บริษัท คูเมือง พร็อพเพอร์ตี้ส์ จำกัด
Website: https://kumuangproperties.com/

Line ID : @kumuang
Click: https://lin.ee/aZt6O7r

Email: [email protected]

ติดต่อ / Contact:
Call + Line + 093-042-9054
Call + Line + 062-546-5828
Call + Line + 062-547-6978

Facebook Page:
For Sale: https://www.facebook.com/kumuangproperties/
For Rent: https://www.facebook.com/rent.kumuangproperties.chiangmai/

บริการรับฝากขาย บ้าน ที่ดิน คอนโด อสังหาริมทรัพย์ทั่วจังหวัดเชียงใหม่
We offer property listing services for houses, land, condos, and
real estate across Chiang Mai Province.

**กรุณาทำการนัดล่วงหน้า 1 วัน**
**Please make an arrangement at least 1 day in advance**

出售

ขายที่ดิน 602 ตรว.บริเวณหน้าพืชสวนโลก ขาย 25,000 บาท/ตรว

15,050,000฿
 LSMC900
1
1
1

出售

已售

✅ที่ดินทำเลทอง ติดถนนเลียบคลองชลประทาน ขาเข้าเมือง ต.แม่เหียะ อ.เมืองเชียงใหม่

45,000฿
 LSMC1145
1
1
1