ขายที่ดิน 20 ไร่ เชียงใหม่แม่ริมเหมืองแก้ว ขายที่โฉนด เห็นวิวดอยสวย อ.แม่ริม (ID: LSMR3505)

  分区 - 区 - 省 -

价格 63,200,000 泰铢

每平方哇价格 0 泰铢

出售

 1 卧室
 1 浴室
 停车 1 辆车

ขายที่ดิน 20 ไร่ เชียงใหม่แม่ริมเหมืองแก้ว
ขายที่โฉนด เห็นวิวดอยสวย อ.แม่ริม ต.เหมืองแก้ว จ. เชียงใหม่
ราคา 63,200,000 บาท฿7,900 / ตร.ว. ฿3,160,000 / ไร่
สถานที่ตั้ง
ถนนสันผีเสื้อ, เหมืองแก้ว, แม่ริม, เชียงใหม่
ดูแผนที่ เหมืองแก้ว
ขนาดพื้นที่
พื้นที่ 20 ไร่
ลักษณะเด่น
ติดถนนติดภูเขาวิวสวยเจ้าของขายเองที่ดินเปล่ามีแหล่งน้ำ-ขุดสระมีน้ำประปามีไฟฟ้ามีโทรศัพท์เข้าถึงใกล้หน่วยงานราชการใกล้สถานที่ท่องเที่ยว
รายละเอียด
20 ไร่ ตารางวาละ 7900 บาท ห่างวงแหวนสามเหมืองแก้ว 500 เมตร
ที่ดินรวม 13 แปลง

出售

ขายที่ดินตารางวาละ 9,500 ฿ บ้านหนองเขียว ต.เหมืองแก้วแม่ริม เชียงใหม่

9,500฿
 LSMR1784
0
0
0

出售

ขายที่ดินแปลงงาม 927 ตารางวา ที่ ต.เหมืองแก้ว อ.แม่ริม เชียงใหม่ ติดแม่น้ำปิง ไม่ต้องถม อยู่ในชุมชน เดินทางเข้าออกสะดวก มีต้นไม้ใหญ่ร่มรื่น

26,000,000฿
 LSMR3906
1
1
1

出售

ที่ดินแปลงสวยพร้อมสร้างบ้าน ปรับถมแล้ว 7 แปลง ตำบลเหมืองแก้ว อ.แม่ริม จ.เชียงใหม่

2,000,000฿
 LSMR4598
1
1
1

出售

ที่ดินทำเลดีทำเลทอง โซนแม่ริม เชียงใหม่ มี 3 แปลงเท่านั้น!!! วิวดอยสุเทพ แปลงสวยมาก

1,819,000฿
 LSMR4970
0
0
0