ด่วน ที่ดิน 3 ไร่กว่า โซน​หนองแก๋ว อำเภอ​หางดง ใกล้ ม.นอร์ท หางดง ไปสนามบินเพียง 16 กิโลเมตรเท่านั้น !!! (ID: LSHD5937)

  分区 - 区 - 省 -

价格 9,337,500 泰铢

每平方哇价格 0 泰铢

出售

 1 卧室
 1 浴室
 停车 1 辆车

ด่วน ที่ดิน 3 ไร่กว่า โซน​หนองแก๋ว อำเภอ​หางดง เชียงใหม่
ทำเลใกล้ ม.นอร์ท หางดง ใกล้กตลาดสดหางดง บิ๊กซีหางดง เดินทางเข้าเมืองสะดวก
ไปสนามบินเพียง 16 กิโลเมตรเท่านั้น !!!

ตารางวาละ 7,500 บาท/ตารางวา
ราคารวม 9,337,500 บาท
พื้นที่ 3 ไร่ 45 ตารางวา (1,245 ตารางวา)
ถ้าเเบ่งขายตารางวาละ 10,000-14,000 บาท/ตารางวา

เหมาะทำบ้านจัดสรรขาย รีสอร์ท บ้านสวนในฝัน หรือซื้อเกรงกำไร
ทำเลหายาก เข้าเมืองแปปเดียว
ไม่แออัด พื้นที่สวนตัว ไม่ต้องถมดิน
ใก้ลตลาดสด ร้านค้า ร้านสะดวกซื้อ สถานที่ท่องเที่ยว

Land for sale 1,245 Sq.wah in Ban Mueang Nga, Nong Kaeo,
Hang Dong, Chiang Mai. Near North Hang Dong University, near Hang Dong Market, Big C Hang Dong, Only 16 kilometers to the airport !!!

7,500 baht/square wah
Price 9,337,500 baht.
Land size 3 rai 45 square wah (1,245 sq.wah)
——————————————————
บริษัท คูเมือง พร็อพเพอร์ตี้ส์ จำกัด
Website:   https://kumuangproperties.com/

Line: @kumuang
Click: https://lin.ee/aZt6O7r

ติดต่อ / Contact:
Call + Line + 093-042-9054 (Admin)
Call + Line + 062-546-5828 (โบว์)
Call + Line + 062-547-6978 (เจน)

บริการรับฝากขาย บ้าน ที่ดิน คอนโด อสังหาริมทรัพย์ทั่วจังหวัดเชียงใหม่

**กรุณาทำการนัดล่วงหน้า 1 วัน**
**Please make an arrangement at least 1 day in advance**

Facebook Page:
For Sale: https://www.facebook.com/kumuangproperties/
For Rent: https://www.facebook.com/rent.kumuangproperties.chiangmai/

出售

ขายด่วน ที่ดินเปล่า บ้านเหมืองง่า ตำบล​หนองแก๋ว อำเภอ​หางดง เชียงใหม่ ที่ดิน 3-0-45 ไร่

9,400,000฿
 LSHD6061
1
1
1

出售

ขายบสวนเกษตรแบบผสมผสาน 13 ไร่ 2 งาน ที่ดินสวยๆทำเลดี ดินดี น้ำดีบรรยากาศดี ตำบลหนองแก้ว อำเภอหางดง จังหวัดเชียงใหม่

25,000,000฿
 LSHD6224
1
1
1

出售