ที่ดิน สันทราย ป่าเหมือด 264 ตรว. (ID: LSSS8024D)

  分区 - 区 - 省 -

价格 1,848,000 泰铢

每平方哇价格 7,000 泰铢

出售

ที่ดิน สันทราย ป่าเหมือด 264 ตรว.
ขาย ตรว. ละ 7000
ราคา 1,848,000

已售

ที่ดินแปลงใหญ่ 3ไร่ 1งาน 20 ตารางวา โซนแม่โจ้ ต.หนองหาร อ.สันทราย จ.เชียงใหม่

5,280,000฿
 LSSS2336
1
1
1

出售

已售

ที่ดิน เหมาะสำหรับสร้างบ้าน บ้านหนองเต่าคำ ต.ป่าไผ่ อ.สันทราย จ.เชียงใหม่

1,207,500฿
 LSSS2529
1
1
1