ที่ดินขนาด 172 ตารางวา ใกล้ ทำเลดีมาก น้ำไฟพร้อม ใกล้วงแหวนรอบที่ 3 เดินทางเข้าเมืองสะดวก (ID: LSHD5976)

  分区 - 区 - 省 -

价格 4,300,000 泰铢

每平方哇价格 0 泰铢

出售

 1 卧室
 1 浴室
 停车 1 辆车

ที่ดินขนาด 172 ตารางวา ใกล้ ทำเลดีมาก น้ำไฟพร้อม ใกล้วงแหวนรอบที่ 3
เดินทางเข้าเมืองสะดวก

ราคารวม 4,300,000 บาท
ราคา 25,000 บาท/ตารางวา
เนื้อที่ 172 ตารางวา
น้ำไฟฟ้าถึง

Land for sale 172 square wah, in San Pak Wan, Hang Dong,
Close to City.

Price 4,300,000 baht.
Land size 172 square wah,
Electric, Water.
——————————————————
บริษัท คูเมือง พร็อพเพอร์ตี้ส์ จำกัด
Website: https://kumuangproperties.com/

Line: @kumuang
Click: https://lin.ee/aZt6O7r

ติดต่อ / Contact:
Call + Line + 093-042-9054 (Admin)
Call + Line + 062-546-5828 (โบว์)
Call + Line + 062-547-6978 (เจน)

บริการรับฝากขาย บ้าน ที่ดิน คอนโด อสังหาริมทรัพย์ทั่วจังหวัดเชียงใหม่

**กรุณาทำการนัดล่วงหน้า 1 วัน**
**Please make an arrangement at least 1 day in advance**

Facebook Page:
For Sale: https://www.facebook.com/kumuangproperties/
For Rent: https://www.facebook.com/rent.kumuangproperties.chiangmai/

出售

ขายที่ดิน ตารางวาละ 15,000 ฿ต่อรองได้ค่ะ พิกัด แยกสะเมิง บ้านเบ้อ ซอย 2

15,000฿
 LSHD1785
0
0
0